Volvo Silent Type Diesel Generator
VOLVO, babbar masana'antar masana'antu a Sweden, yana ɗaya daga cikin tsoffin masana'antun injiniyoyi a duniya tare da tarihin ci gaban shekaru sama da 100, shine ikon da ya dace don injin janareta. na abin dogaronsa, ƙarfin ƙarfi, kare muhalli da ƙirar ɗan adam.
Fasaloli da ayyuka na saitin dizal wanda aka yi amfani da shi ta VOLVO
1.Power kewayon murfin daga 69KW zuwa 520KW
2.Fast da abin dogara sanyi fara aiki
3.Excellent da iko load iya aiki
-Yi amfani da fasahar turbocharger, ƙarancin injin inertia
-Gwamnan lantarki yana sarrafa allurar mai don amsa gaggawa
-Ƙarancin lokacin dawowa a ƙarƙashin nauyi mai nauyi
4.Stable ikon fitarwa
5.Amintacce kuma mai ɗorewa aiki na asali a kan manyan abubuwan da aka gyara.
6.Injin yana tafiya lafiya
7.Ƙananan amfani da man fetur, ƙananan aiki da farashin kulawa
8.Internal amo zane don tabbatar da ƙananan amo na injin
-Ƙananan ƙirar amo
- Kyakkyawan Silinda rigidity
-Ingantacciyar ƙira
-Madaidaici kuma mai dacewa da turbocharger
-Mai ƙarancin sauri
9.Compact tsarin da šaukuwa nauyi
10.Compared tare da sauran brands a cikin duniya, gen-sa tare da guda bore / bugun jini yana da mafi girma matsawa rabo da kuma karin ikon fitarwa .
11. Cikakken aikin aiki
-Dace don ci gaba da samar da wutar lantarki
-Kyawawan matakan man fetur tare da ƙirar ci gaba
-Rashin amfani da mai
-Ƙarancin bukatun kulawa, ana iya canza matatun mai a cikin sa'o'i 400
12. Low hayaki, tattalin arziki da kare muhalli
13.Global sabis na cibiyar sadarwa da isassun kayayyakin gyara
14.Yi amfani da tanki na ruwa na 50 ℃ don tabbatar da tsarin sanyaya zai iya aiki akai-akai a yanayin zafi mai zafi ba tare da raguwar wutar lantarki ba.